எண் | தொகுதி | தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உறுப்பினர் | கட்சி |
1 | திருவள்ளூர் | பொ. வேணுகோபால் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
2 | வடசென்னை | வெங்கடேஷ் பாபு | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
3 | தென்சென்னை | ஜே. ஜெயவர்த்தன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
4 | மத்திய சென்னை | எஸ். ஆர். விஜயகுமார் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
5 | ஸ்ரீபெரும்புதூர் | கே. என். ராமச்சந்திரன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
6 | காஞ்சிபுரம் | கே. மரகதம் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
7 | அரக்கோணம் | ஜி. ஹரி | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
8 | வேலூர் | பி. செங்குட்டுவன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
9 | கிருஷ்ணகிரி | கே. அசோக்குமார் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
10 | தர்மபுரி | அன்புமணி ராமதாஸ் | பாட்டாளி மக்கள் கட்சி |
11 | திருவண்ணாமலை | ஆர். வனரோஜா | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
12 | ஆரணி | வி. ஏழுமலை | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
13 | திண்டிவனம் | எஸ். இராஜந்திரன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
14 | கள்ளக்குறிச்சி | மருத்துவர். கே. காமராஜ் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
15 | சேலம் | வி. பன்னீர்செல்வம் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
16 | நாமக்கல் | பி. ஆர். சுந்தரம் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
17 | ஈரோடு | எஸ். செல்வகுமார சின்னையன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
18 | திருப்பூர் | வி. சத்தியபாமா | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
19 | நீலகிரி | சி. கோபாலகிருஷ்ணன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
20 | கோயம்புத்தூர் | பி. நாகாராஜன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
21 | பொள்ளாச்சி | சி. மகேந்திரன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
22 | திண்டுக்கல் | எம். உதயகுமார் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
23 | கரூர் | மு. தம்பிதுரை | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
24 | திருச்சிராப்பள்ளி | பி. குமார் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
25 | பெரம்பலூர் | ஆர். பி. மருதராஜா | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
26 | கடலூர் | ஏ. அருண்மொழிதேவன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
27 | சிதம்பரம் | எம். சந்திரகாசி | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
28 | மயிலாடுதுறை | ஆர். கே. பாரதி மோகன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
29 | நாகப்பட்டினம் | கே. கோபால் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
30 | தஞ்சாவூர் | கு. பரசுராமன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
31 | சிவகங்கை | பி. ஆர். செந்தில்நாதன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
32 | மதுரை | ஆர். கோபாலகிருஷ்ணன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
33 | தேனி | ஆர். பார்திபன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
34 | விருதுநகர் | டி. இராதாகிருஷ்ணன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
35 | ராமநாதபுரம் | ஏ. அன்வர் ராஜா | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
36 | தூத்துக்குடி | ஜெயசிங் தியாகராஜ் நட்டர்ஜி | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
37 | தென்காசி | எம். வசந்தி | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
38 | திருநெல்வேலி | கே. ஆர். பி. பிரபாகரன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
39 | கன்னியாகுமாரி | பொன். இராதாகிருஷ்ணன் | பாரதிய ஜனதா கட்சி |